Bảng tổng sắp huy chương

  • Quốc gia
    Tổng
  • 1
    Trung Quốc
    2
    0
    1
    3
  • 2
    Iran
    1
    0
    0
    1
  • 3
    Kosovo
    1
    0
    0
    1
  • 4
    Hàn Quốc
    1
    0
    0
    1
  • 5
    Ecuador
    1
    0
    0
    1
  • 6
    Indonesia
    0
    0
    1
    1
  • 7
    Thụy Sĩ
    0
    0
    1
    1
  • 8
    Slovenia
    0
    0
    1
    1
  • 9
    Ấn Độ
    0
    0
    1
    1
  • 10
    México
    0
    0
    1
    1
Xem thêm

Bảng tổng sắp huy chương

  • Quốc gia
    Tổng
  • 1
    Trung Quốc
    2
    0
    1
    3
  • 2
    Iran
    1
    0
    0
    1
  • 3
    Kosovo
    1
    0
    0
    1
  • 4
    Hàn Quốc
    1
    0
    0
    1
  • 5
    Ecuador
    1
    0
    0
    1
  • 6
    Indonesia
    0
    0
    1
    1
  • 7
    Thụy Sĩ
    0
    0
    1
    1
  • 8
    Slovenia
    0
    0
    1
    1
  • 9
    Ấn Độ
    0
    0
    1
    1
  • 10
    México
    0
    0
    1
    1
Xem thêm

Lịch thi đấu Việt Nam

Hôm nay (24/07/2021)
  • 09:00 - 11:10
    Rowing
    Nội dung: Vòng loại Đôi nữ hạng nhẹ
    Đại diện: Lường Thị Thảo Đinh Thị Hảo
  • 07:00 - 14:30
    Rowing
    Nội dung: Vòng loại Đôi nữ hạng nhẹ
    Đại diện: Lường Thị Thảo Đinh Thị Hảo
  • 06:30 - 14:30
    Cầu lông
    Nội dung: Vòng bảng đơn nữ
    Đại diện: Nguyễn Thùy Linh
  • 08:00 - 20:30
    Bắn súng
    Nội dung: 10m súng ngắn
    Đại diện: Hoàng Xuân Vinh
  • 08:00 - 20:00
    Taekwondo
    Nội dung: Hạng 49kg
    Đại diện: Trương Thị Kim Tuyền
  • 08:00 - 20:00
    Thể Dục Dụng cụ
    Nội dung: Vòng loại ngảy chống nam
    Đại diện: Lê Thanh Tùng
  • 15:00 - 18:30
    Thể Dục Dụng cụ
    Nội dung: Vòng loại toàn năng nam
    Đại diện: Đinh Phương Thành
  • 09:00 - 17:50
    Boxing
    Nội dung: Vòng loại 57kg nam
    Đại diện: Nguyễn Văn Đương
Xem thêm

Lịch thi đấu Việt Nam

Hôm nay (24/07/2021)
  • 09:00 - 11:10
    Rowing
    Nội dung: Vòng loại Đôi nữ hạng nhẹ
    Đại diện: Lường Thị Thảo Đinh Thị Hảo
  • 07:00 - 14:30
    Rowing
    Nội dung: Vòng loại Đôi nữ hạng nhẹ
    Đại diện: Lường Thị Thảo Đinh Thị Hảo
  • 06:30 - 14:30
    Cầu lông
    Nội dung: Vòng bảng đơn nữ
    Đại diện: Nguyễn Thùy Linh
  • 08:00 - 20:30
    Bắn súng
    Nội dung: 10m súng ngắn
    Đại diện: Hoàng Xuân Vinh
  • 08:00 - 20:00
    Taekwondo
    Nội dung: Hạng 49kg
    Đại diện: Trương Thị Kim Tuyền
  • 08:00 - 20:00
    Thể Dục Dụng cụ
    Nội dung: Vòng loại ngảy chống nam
    Đại diện: Lê Thanh Tùng
  • 15:00 - 18:30
    Thể Dục Dụng cụ
    Nội dung: Vòng loại toàn năng nam
    Đại diện: Đinh Phương Thành
  • 09:00 - 17:50
    Boxing
    Nội dung: Vòng loại 57kg nam
    Đại diện: Nguyễn Văn Đương
Xem thêm