Tuy nhiên em thấy sinh ra được lành lặn, khỏe mạnh là điều hạnh phúc rồi, không nhất định phải "cầu" thêm nhan sắc. Trước đây, khi Sài Gòn có kiểu cân điện tử dạo, hồi đó cái cân nói em cao 1,54 m, thân hình hơi gầy một tí. Giờ già hơn nên chiều cao có thể bị giảm sút, cân nặng thì dù ăn nhiều vẫn gầy một tí như vậy.
Về thành phần gia đình, nhà em ba đời bần nông, đến đời em tuy làm văn phòng ở Sài Gòn chục năm những vẫn là bần nông đời thứ tư, hiện nay 32 tuổi.
Ưu điểm: Không có ưu điểm gì nổi bật, đại khái ăn được làm được, biết kính trên nhường dưới, biết đối nhân xử thế.
Nhược điểm: vì là người ưa ngăn nắp, gọn gàng nên nếu thấy bừa bộn là em hay cằn nhằn, càm ràm. Nhưng không phải kiểu để bụng, nói xong rồi thôi chứ không phải mặt mày cau có, khó chịu cả ngày.
Sở thích: du lịch bụi, mua sách về ngắm chứ đọc thì tùy hứng, xem các chương trình thể thao như bóng đá, bóng chuyền,... đặc biệt đam mê ngủ nướng.
Em không có tiêu chí cụ thể muốn tìm kiếm đối tượng thế nào, tuy nhiên vì theo dõi mục này đã lâu, thấy mọi người nói đưa tiêu chí cụ thể sẽ dễ kiếm được người phù hợp hơn, nên em mạn phép đưa ra vài điều.
1. Mong anh chân thành, có chính kiến, lập trường nhưng không bảo thủ.
2. Mong anh có công việc để lo cho bản thân và gia đình anh.
3. Mong anh cao 1,67 m trở lên (cái này là do em lùn nên nghĩ đi bên người cao sẽ có cảm giác được che chở hơn thôi chứ không phải tiêu chí nhất định).
Cuối cùng, em không phải kiểu người thích chiến lược "đánh nhanh rút gọn", vậy nên mong chúng ta có thể từ bạn bè qua internet chuyển thành bạn bè ngoài đời, sau đó còn tùy chúng ta và duyên của chúng ta vậy.
Chúc anh và các độc giả bình an đi qua mùa dịch.
Độc giả gọi vào số 09 6658 1270 (giờ hành chính) để được hỗ trợ, giải đáp thắc mắc
- Họ tên: Sao Băng
- Tuổi: 32 tuổi
- Nghề nghiệp: Văn phòng
- Nơi ở: Quận 12, TP Hồ Chí Minh
- Giới tính: Nữ