Thứ tư, 2/11/2016 | 11:52 GMT+7
|
Thứ tư, 2/11/2016 | 11:52 GMT+7

Xe bị cháy có được bảo hiểm?

Xin hỏi, nếu xe mua bảo hiểm bị cháy thì có được bồi thường và nếu được thì cụ thể như thế nào (Minh Tuấn).

>> Xem thêm: Bảng giá xe cập nhật tại Việt Nam

Câu hỏi cần tư vấn gửi về ngocdiep@vnexpress.net hoặc xe@vnexpress.net

 
 
Công an phường xử phạt lỗi không xi-nhan là sai
Theo Điều 70 nghị định 46, công an phường không có thẩm quyền xử phạt đối với hành vi chuyển hướng không có tín hiệu báo hướng rẽ (không xi