Chủ nhật, 30/10/2016 | 07:40 GMT+7
|
Chủ nhật, 30/10/2016 | 07:40 GMT+7

Khi nào ôtô áp dụng tiêu chuẩn khí thải Euro 4?

Tôi định mua xe tải nhỏ để chở hàng, qua tìm hiểu thấy các loại xe hiện tại chỉ đáp ứng tiêu chuẩn khí thải Euro 2 (Sơn Tùng).

Xin hỏi, nếu mua khi nhà nước áp dụng tiêu chuẩn khí thải euro 4 thì xe của tôi còn được sử dụng?

Câu hỏi cần tư vấn gửi về ngocdiep@vnexpress.net hoặc xe@vnexpress.net

 
 
Công an phường xử phạt lỗi không xi-nhan là sai
Theo Điều 70 nghị định 46, công an phường không có thẩm quyền xử phạt đối với hành vi chuyển hướng không có tín hiệu báo hướng rẽ (không xi