Thứ ba, 29/11/2016 | 11:39 GMT+7
|
Thứ ba, 29/11/2016 | 11:39 GMT+7

Dùng đèn khẩn cấp báo đi thẳng có đúng?

Xin hỏi, đi qua ngã tư đông xe, sử dụng đèn khẩn cấp thông báo việc đi thẳng có đúng, hoặc dùng cách để thông báo việc xe sẽ đi thẳng (Nhật Anh).

>> Xem thêm: Bảng giá xe cập nhật tại Việt Nam

Câu hỏi cần tư vấn gửi về ngocdiep@vnexpress.net hoặc xe@vnexpress.net

 
 
Công an phường xử phạt lỗi không xi-nhan là sai
Theo Điều 70 nghị định 46, công an phường không có thẩm quyền xử phạt đối với hành vi chuyển hướng không có tín hiệu báo hướng rẽ (không xi