Thứ hai, 31/10/2016 | 16:45 GMT+7
|
Thứ hai, 31/10/2016 | 16:45 GMT+7

Bằng lái Việt Nam có thể đổi sang bằng Mỹ?

Xin hỏi, tôi có bằng lái ôtô tại Việt Nam có thể đổi sang bằng lái xe tại Mỹ và nếu được thì thủ tục thế nào (Chơn Nguyện).

>> Xem thêm: Bảng giá xe cập nhật tại Việt Nam

Câu hỏi cần tư vấn gửi về ngocdiep@vnexpress.net hoặc xe@vnexpress.net

 
 
Công an phường xử phạt lỗi không xi-nhan là sai
Theo Điều 70 nghị định 46, công an phường không có thẩm quyền xử phạt đối với hành vi chuyển hướng không có tín hiệu báo hướng rẽ (không xi